forum này bị hư gùi nhen nên các bạn hãy vào địa chỉ mới của lớp nha: www.ckd4.2forum.biz
sao không đăng kí(đăng nhập) vậy tên kia !!!!
mau mau đăng nhập để thấy được những điều .....
... mà chỉ có mem mới thấy
ký tên: ta là admin..^^!
forum này bị hư gùi nhen nên các bạn hãy vào địa chỉ mới của lớp nha: www.ckd4.2forum.biz
sao không đăng kí(đăng nhập) vậy tên kia !!!!
mau mau đăng nhập để thấy được những điều .....
... mà chỉ có mem mới thấy
ký tên: ta là admin..^^!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh chỉ yêu mình em...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

điểm : 341

anh chỉ yêu mình em... Empty
Bài gửiTiêu đề: anh chỉ yêu mình em...   anh chỉ yêu mình em... I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 5:58 pm

Một anh chàng đến tiệm tạp hóa mua thiệp cho người yêu. Anh hỏi chị bán hàng:

- Chị ơi! Ở đây có bán tấm thiệp nào có dòng chữ: "ANH CHỈ YÊU MÌNH EM" không? Chị bán hàng vui vẻ trả lời:

- Dĩ nhiên là có chứ, đợi một chút để chị đi lấy.

- Vậy chị lấy cho em... 10 cái ạ.
https://ckd42.forumvi.com
Prince of Persia
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
Prince of Persia

điểm : 63

anh chỉ yêu mình em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh chỉ yêu mình em...   anh chỉ yêu mình em... I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 3:16 pm

chiện méc cười we', có ai thọt lét giúp Tân cười cái coi anh chỉ yêu mình em... 608850

anh chỉ yêu mình em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang