forum này bị hư gùi nhen nên các bạn hãy vào địa chỉ mới của lớp nha: www.ckd4.2forum.biz
sao không đăng kí(đăng nhập) vậy tên kia !!!!
mau mau đăng nhập để thấy được những điều .....
... mà chỉ có mem mới thấy
ký tên: ta là admin..^^!
forum này bị hư gùi nhen nên các bạn hãy vào địa chỉ mới của lớp nha: www.ckd4.2forum.biz
sao không đăng kí(đăng nhập) vậy tên kia !!!!
mau mau đăng nhập để thấy được những điều .....
... mà chỉ có mem mới thấy
ký tên: ta là admin..^^!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2

Go down 
nhatphong
luuyenyen
bao_ha_89
thao_dethuong
mrleecute89
ice_star
Admin
Max
thienduongdoitoi2000
13 posters
Tác giảThông điệp
thienduongdoitoi2000
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự

điểm : 206

gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeSat May 15, 2010 6:54 pm

"làm dc hay ko là do tập thể lớp phải như thế nào thui nè! hj! Ha sẽ cố gắng tạo điều kiện hco lớp nè......"
.....H.A Sai rùi....nếu mình là 1 nhà quãn trị....người đứng đầu lớp....thì H.A phải hiễu rằng....trong mỗi người chúng ta ai cũng tiềm ẩn 1 sự nhiệt huyết....đôi lúc chính bản thân mình cũng ko nhận ra được....chính vì vậy....H.A với tư các là lớp trưởng thì phải làm sao cho các bạn bộc lộ ...phát huy d8ược điều đó chứ....
......Đừng nên đổ lỗi cho lớp...mà hãy tự hõi.....lớp mình ko đoàn kết là do....mình bất lực...vì vậy phải làm sao cho llớp mình đoàn kết đây....???

...lớp mình có những bạn rất năng động....nếu làm việc cá nhân thì rất xuất sắc....nhưng nhóm thì tệ....(khuyết điẻm cũa người Việt Nam)sao H.A ko nghĩ là mún làm cho lớp mình đoàn kết...thì đầu tiên tập họp những người đó lại....rùi cùng nghĩ cách...làm sao???...thay vì 1 mình H>A nghĩ và tùy thuộc lớp mình chứ

còn thèn bí thư nữa....chĩ biết hô hào...cãm thấy có lỗi có lớp...bơ vơ...chỉ tài nói...mà hổng chui làm....GÌ mà yêu là mất tất cả......bậy hết sức bậy....
....và alll cán bộ lớp mình nên kiểm điểm lại mình....nên hỏi mình đã làm gì cho lớp...cán bộ là gương mẫu cho lớp mà....
....đầu tiên all cán bộ ...phải ngôiì lại kiểm điểm lại mình....(post lên forum nhe)....

.....Và all cán bộ phãi đoàn kết lại......cùng nhau....khơi dậy sự NHIỆT HUYẾT TRONG MÌNH....
.....làm hết sức mình......đừng nghĩ thành công hay ko?mình có làm được hay ko?...bởi vì thành công thì có niềm vui cũa thành công....thất bại cũng có hạnh phúc của thất bại....vì mình đã cống hiến hết nhủng gì mình có thể....cũng như:
.....THẢNH CÔNG KO PHÃI KIẾM ĐƯỢC NHIỀU TIỀN....
....MÀ THÀNH CÔNG LÀ MÌNH ĐÃ SỐNG NHƯ THẾ NÀO....
................ĐOÀN KẾT,ĐOÀN KẾT,ĐẠI ĐOÀN KẾT
..............THÀNH CÔNG THÀNH CÔNG ĐẠI THÀNH CÔNG........

....nhung cụng ko đỗ lỗi cho các bạn đó được....mỗi thành viên CKD 4/2 nên kiễm điểm lại mình đi nè....mình là 1 nhà kinh doanh tương lai mà...các bạn tự hỏi mình có xứng đáng với cương vị đó ko nè....lúc nào cũng thụ động...co mình lại....đề time trôi đi...1 cách vô nghĩa...mà ko biết wúy trọng nó..cứ đỗ lỗi....là vào SÀI GÒN...Vào lớp này ko thân thiệt....các bạn sai rùi...các bạn có bao giờ tự hõi...sao ai cũng nói zây...tại chính các b đã tạo khoảng cách ...chính vì vậy...hạy põ đi nhụng ý nghĩ đó...bời vì mình cùng dòng móng việt...là người con RỒNG CHÁU TIÊN....hạy thễ hiện,....diều dó đi nào.....

......CÁC BẠN NÊN NHỚ RẰNG: ....SỐ PHẬN LÀ DO CHÚNG TA QUYẾT ĐỊNH....vì vậy chúng ta phãi làm chủ được bản thân mình....đừng nên nghĩ người ta nghĩ gì về mình...mà hãy hãy nghĩ..mình đã sống hết mình hay chưa....hichic nhũng người già thường hay nói:"nếu time quya trở lại họ o sống như vậy..."vì chúng ta đừng để mắc sai lầm như họ...

MÌNH TIN RẰNG: NẾU ALL CHÚNG TA ĐOÀN KẾT LẠI ...SẼ TẠO 1 BỨC PHÁ LỚN....ĐỂ LẠI DẤU ẤN LỊCH SỬ CŨA MÌNH....KAKA I love you I love you I love you

.
.......I LOVE CKD 4/2.........
http://vn.360plus.yahoo.com/jw!aFRhXXGGGB6P4RyijPHkPaDcaoz9_xPcm
Max
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

điểm : 99

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeSat May 15, 2010 9:41 pm

Đúng!
tôi thấy tình hình lớp ta còn rất lũng cũng,và phân nhóm khá nhiều.
vì vậy cần phải tổ chức nhiều phong trào để tạo đoàn kết hơn nữa.
BMH
Admin
Admin
Admin
Admin

điểm : 341

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeSun May 16, 2010 2:13 am

gê gê....đc đc...ủng hộ
https://ckd42.forumvi.com
thienduongdoitoi2000
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeSun May 16, 2010 11:39 am

đọc lại sao thấy mình nói hay quá zậy nè...ko biết có phải là mình ko nũa kaka I love you I love you I love you
ice_star
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
ice_star

điểm : 80

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeSun May 16, 2010 12:41 pm

Ông pà ta có câu:"ở lâu moi biết lòng người", lớp chúng ta toàn dân tứ xứ hok ak, làm sao pít ai tốt xấu thế nào mà đoàn kết....Mỗi ngưởi mỗi tính làm sao ta có thể đáp ứng hết được phải hok các bạn...
Nhưng điều đó phải đươc thay dổi thôi vì chúng ta đã sống với nhau 2/3 quãng đời (ý nhầm : quãng đường)bấy nhiu đã đủ cho ta nhân biết đươc lớp chúng ta là ntn rùi chứ
Nào các bạn hãy cùng nhau nói to " ckd 4/2 giải tán sớm đi ""kakakakka^^
.....chạy trước nha ^-^ Y_Y
mrleecute89
Thành viên mới
Thành viên mới

điểm : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeMon May 17, 2010 2:48 pm

Evil or Very Mad CHA thang Sang...may` noi cho da~ cuoi' cung` ket' mot câu tan rã...
Tao thì thấy lớp mình hơi đê tiện nhưng được cái khốn nạn...,chẳng đứa nào đj theo phong trào lớp tới cùng...
Nguyên là ủy viên ban cấp hành đoàn khoa TMDL...Tao tuyên bố từ nay,lớp CKD 4/2 "TAN RÃ"
thao_dethuong
Thành viên mới
Thành viên mới

điểm : 11

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeTue May 18, 2010 11:19 am

Very Happy Embarassed Very Happy ...........
bao_ha_89
Thành viên mới
Thành viên mới

điểm : 24

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeTue May 18, 2010 7:55 pm

Wink tongue Wink
luuyenyen
Thành viên mới
Thành viên mới

điểm : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeWed May 19, 2010 11:49 am

học chung với nhau cung đã gần hết 2 năm rùi mà sao mấy bạn lại nói như vậy?????? Question Question Question
Max
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeFri May 21, 2010 1:53 pm

mình thấy bạn thienduongdoitoi nen cho mọi người biết mình là ai.Năm sau hùng sẽ ứng cử bạn vào chức bí thư lớp,hùng tin nếu bạn nói được những lời tâm huyết như vậy chắc chắn bạn sẽ làm được Smile
Max
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeFri May 21, 2010 1:58 pm

Còn vấn đề này nữa.Hùng thấy bí thư trần anh tuấn là bí thư rất năng nổ của trường mình.Nếu không tin bạn hãy đi xem phong trào của các lớp xem,lớp mình là sôi nổi nhất về văn nghệ lẫn thể thao.Vì vậy, mình nghĩ bạn có những lời phát biểu cần phải chỉnh sửa lại.Hùng chỉ muốn xây dựng và đóng góp ý kiến trên tinh thần tôn trọng lẫn nhau,có vậy mới có sự thân ái và đoàn kết như bạn mong muốn.Xin gửi đến bạn có nick thienduongdoitoi
thienduongdoitoi2000
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeFri May 21, 2010 7:51 pm

trời thoáng đọc tường ứng cử làm người ui HÙNG làm mừng hụt...hichic

rabbit tất nhiên là mình biết điều đó...chứ...cũng như lớp trưởng rất năng nồ...như mình đã nói:
THÀNH CÔNG KO PHÃI KIẾM ĐƯỢC NHIỀU TIỀN
THÀNH CÔNG LÀ MÌNH SỐNG NHƯ THẾ NÀO

cũng như lớp mình thành tích đâu có gì quan trọng...LÓP mình cũng quay qua quẩn lại vài người đó thui mà .......cũng như nhìn kết quả hoc tập cao chưa chắc người đó đã giỏi.......LỚP MÌNH ĐOÀN KẾT....ĐOÀN KẾT ......ĐIỀU DÓ MỚI LÀ QUAN TRỌNG.........phãi ko?..... và mình tin nếu lóp mình đoàn kết với sức mạnh đó lóp mình làm dược tất cã..kaka
Max
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeSat May 22, 2010 10:32 am

Bạn muốn biết lớp đoàn kết đến mức nào thì hãy đi tham gia cổ vũ giải bóng đá lớp tuần sau sẽ diễn ra xem lol!
thienduongdoitoi2000
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeSat May 22, 2010 8:02 pm

địa điềm...thời gian đi chứ
nói ko sao tui biết nè
Razz
nhatphong
Thành viên mới
Thành viên mới

điểm : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeSun May 23, 2010 2:03 pm

Question Question lol!
yen coc'
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

điểm : 33

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeTue May 25, 2010 1:24 pm

dia diem~: san cong vien cac' hoang` tu~''TIEU~ NGU'' tren duong su van hanh moi nguoi` di xem giai~ bong da' lop nha oi` bon minh off forum lun( neu' co' su dong` y' cua~ ad... hiih...)
thienduongdoitoi2000
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeTue May 25, 2010 9:51 pm

wen địa điểm đó..già rùi...nhắc lại d8ươc ko
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeWed May 26, 2010 9:48 pm

đi trên đường sư vạn hạnh gặp quán bòbít tết HOA QUẢ SƠN..kua vào là gặp...^^!
thienduongdoitoi2000
Thành viên danh dự
Thành viên danh dự

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeThu May 27, 2010 7:50 pm

ohoh..... Laughing Laughing Laughing
trananhcuong
Thành viên mới
Thành viên mới

điểm : 35

Bài gửiTiêu đề: Hem 780 su van hanh noi dai. May ban di dat san nen biet dia chi di nha.   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeSun May 30, 2010 11:08 pm

Admin đã viết:
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeMon May 31, 2010 12:32 pm

trananhcuong đã viết:
Admin đã viết:
gà gà...ai thường đá banh là bít rồi...ta chỉ cho những ng` chưa bít à...nhìn cài cử hàng hok dễ hơn là nhìn cái hẻm ah
nhuemdoianh1876
Thành viên mới
Thành viên mới
nhuemdoianh1876

điểm : 9

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeFri Jun 18, 2010 11:37 pm

minh thay ban Hung' noi dung'.ung ho ban Hung' het mjnh' Very Happy
tinhoney
Thành viên mới
Thành viên mới

điểm : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitimeTue Jul 13, 2010 8:51 am

thienduongdoitoi la ai? ma viet hay rua'.............hahaha
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2   gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2 I_icon_minitime

gửi đến lớp trưởng,bí thư,cán bộ lớp....và all các bạn ckd 4/2
Trang 1 trong tổng số 1 trang